โครงการฝึกอบรมการปฏิบัติงานอย่างโปร่งใส ตามหลักธรรมาภิบาล ประจำปี 2567
![โครงการฝึกอบรมการปฏิบัติงานอย่างโปร่งใส ตามหลักธรรมาภิบาล ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b56af9cf44.png)
![โครงการฝึกอบรมการปฏิบัติงานอย่างโปร่งใส ตามหลักธรรมาภิบาล ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b56b1cb30d.png)
![โครงการฝึกอบรมการปฏิบัติงานอย่างโปร่งใส ตามหลักธรรมาภิบาล ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b56b3b1756.png)
![โครงการฝึกอบรมการปฏิบัติงานอย่างโปร่งใส ตามหลักธรรมาภิบาล ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b56b5b9044.png)
![โครงการฝึกอบรมการปฏิบัติงานอย่างโปร่งใส ตามหลักธรรมาภิบาล ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b56b7c83e0.png)
![โครงการฝึกอบรมการปฏิบัติงานอย่างโปร่งใส ตามหลักธรรมาภิบาล ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b56ad181a3.png)
![โครงการฝึกอบรมการปฏิบัติงานอย่างโปร่งใส ตามหลักธรรมาภิบาล ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b56b9cb4c4.png)
...
วันที่ 5 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. ![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5c/1/16/1f5d3.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5c/1/16/1f5d3.png)
เทศบาลตำบลไทรโยง-ไชยวาล นำโดยนายวุฒิชัย ตันสำโรง นายกเทศมนตรีตำบลไทรโยง-ไชยวาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ปลัดเทศบาล หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกอง พนักงานและเจ้าหน้าที่เทศบาล ได้เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมการปฏิบัติงานอย่างโปร่งใส ตามหลักธรรมาภิบาล ประจำปี 2567