การปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษาที่ผ่านการคัดเลือกเข้าทำงานในช่วงปิดภาคเรียน ประจำปี 2567
![การปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษาที่ผ่านการคัดเลือกเข้าทำงานในช่วงปิดภาคเรียน ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b4c07cc6c1.png)
![การปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษาที่ผ่านการคัดเลือกเข้าทำงานในช่วงปิดภาคเรียน ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b4c0caaf15.png)
![การปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษาที่ผ่านการคัดเลือกเข้าทำงานในช่วงปิดภาคเรียน ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b4c09ec24a.png)
![การปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษาที่ผ่านการคัดเลือกเข้าทำงานในช่วงปิดภาคเรียน ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b4c10b9749.png)
![การปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษาที่ผ่านการคัดเลือกเข้าทำงานในช่วงปิดภาคเรียน ประจำปี 2567](https://saiyong-chaiwan.go.th/uploads/images/202404/image_1200x_662b4c14bdf15.png)
...
วันที่ 4 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น. ![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5c/1/16/1f5d3.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5c/1/16/1f5d3.png)
นายวุฒิชัย ตันสำโรง นายกเทศมนตรีตำบลไทรโยง-ไชยวาล เป็นประธานในการปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษาที่ผ่านการคัดเลือกเข้าทำงานในช่วงปิดภาคเรียน ประจำปี 2567 เพื่อแนะนำการปฏิบัติงานพร้อมทั้งให้ข้อมูลด้านต่างๆเกี่ยวกับเทศบาลตำบลไทรโยง-ไชยวาล ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลไทรโยง-ไชยวาล
#โดยมีเลขานุการนายกเทศมนตรีฯ ปลัดเทศบาล หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล พนักงานเทศบาล เจ้าหน้าที่กองการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าทำงาน จำนวน 48 คน เข้าร่วมการปฐมนิเทศดังกล่าว